Tham gia góp quỹ rum vì cuộc thi TIN YÊU VÀ HÀNH ĐỘNG thưởng lớn
Mod thử việc xem lại cách làm việc, chú ý từng mục của box để không mắc sai sót
JYJ fr DBSK "5" - Jaejoong. JYJ fan # Anti HoMin
Sử dụng Tiếng Việt, Ko Spam, Sai box, Comment 1 dòng, Ko dùng mực đỏ (chỉ mod để nhắc nhở), gây war...
Đầy đủ tag và cre khi post bài. Vi phạm cảnh cáo, ban nick vĩnh viễn !
HAPPY BIRTHDAY 25th TO JYJ'S JUNSU 15-12-2011
Top posters
1384 Số bài - 20%
895 Số bài - 13%
866 Số bài - 12%
779 Số bài - 11%
718 Số bài - 10%
584 Số bài - 8%
573 Số bài - 8%
493 Số bài - 7%
401 Số bài - 6%
395 Số bài - 6%
Latest topics
Statistics
Diễn Đàn hiện có 1684 thành viênChúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Lê VânTổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 11145in 2178 subjects

  • TỔNG ĐÀI TRUYỀN THÔNG ♣ JYJVN

  • JYJ's World ♥

  • ♥ HERO (Jae Joong)

    <b>♥ HERO (Jae Joong)</b>
    Nghệ danh: Hero Boo :X~
    Tên thật: Kim Jae Joong (Young Woong)
    Ngày sinh : 26/1/1986
    Chiều cao : 180 cm
    Nặng : 63 kg
    Nhóm máu : O
    Sở thích : Nghe nhạc và game
    Khả năng đặc biệt : Nấu ăn :x, làm việc nhà =)), tiếng Nhật

    Người Điều Hành: kun_lovejaenie, Kem Chanh AKTF
    305 Chủ đề
    1755 Số bài
    [Vid][171012] "Jakal is coming" showcase...
    Wed Oct 17, 2012 9:17 pm
    Kem Chanh AKTF Xem bài viết sau cùng
  • ♥ Micky (Yoo Chun)

    <b>♥ Micky (Yoo Chun)</b>
    Nickname : Dép lào đại ka
    Tên thật : Park Yoo Chun
    Ngày sinh: 4/6/1986
    Chiều cao : 181 cm
    Nặng : 64 kg
    Nhóm máu: 0
    Sở thích: Sáng tác và bóng rổ
    Khả năng đặc biệt : Chơi đàn piano, sáng tác, chơi bóng rổ

    Người Điều Hành: Rannie, Kem Chanh AKTF
    187 Chủ đề
    547 Số bài
    [Pics][161012] Yoochun- I Miss You
    Wed Oct 24, 2012 6:23 pm
    ngocanh.jyj.99 Xem bài viết sau cùng
  • ♥ Xiah (Jun Su)

    <b>♥ Xiah (Jun Su)</b>
    Nghệ danh: Xiah Ú ụ :P~
    Tên thật: Kim Jun Su
    Ngày sinh: 15/12/1986
    Chiều cao: 178 cm
    Nặng: 60 kg
    Nhóm máu: B
    Sở thích: Game, hát , chơi đàn piano và bóng đá
    Khả năng đặc biệt : Bóng đá

    Người Điều Hành: denishu18, Subj♥, Kem Chanh AKTF
    174 Chủ đề
    529 Số bài
    [131012][News] JYJ’s Kim Jun Su praises ...
    Mon Oct 15, 2012 4:01 pm
    Kem Chanh AKTF Xem bài viết sau cùng
  • DBSK is Forever

  • All about JYJ & TVXQ

  • HoMin's world

  • JYJVN ♣ Fan World

  • Quảng cáo ♣ Rao vặt

Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm
Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 96 người, vào ngày Wed Jun 15, 2011 9:40 pm
Các thành viên đang truy cập: Không

  • Bài viết mớiBài viết mới
  • Không có bài viết mớiKhông có bài viết mới
  • Diễn Đàn đã bị khoáDiễn Đàn đã bị khoá
Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 11145
Diễn Đàn hiện có 1684 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Lê Vân